ค่ายอมยิ้ม ประจำปี 2551
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4810528
ลัคน์
ไชยคีรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
2
4810800
อัศนัย
สุวรรณการณ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
3
4910110025
กำธร
ตั้งวงศ์ศิริกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
4
4910110060
จิณณวัตร
กันทาฝั้น
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
5
4910110113
ชาคริต
พงศ์ชาติวุฒิ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
6
4910110129
ฑุลิกา
คำภีระ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
7
4910110137
ณัฐ
ทองจันทร์แก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
8
4910110168
เดชนินทร์
จันทรแสง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
9
4910110175
ทรงยศ
กรรณสุรางค์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
10
4910110182
ทิพพาพร
เอียดเกลี้ยง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
11
4910110207
ธรรมนูญ
ลิงาลาห์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
12
4910110221
ธีระยุทธิ์
รุ่งเรือง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
13
4910110239
นววิช
พึ่งแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
4910110280
ปรัชญา
มงคลประจักษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
15
4910110289
ปิติพงศ์
นุ่นช่วย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
16
4910110297
พงศกร
มุสิกรักษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
17
4910110360
ภัสสิน
ทับสมบัติ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
18
4910110403
รุ่งนภา
แก้วมีศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
19
4910110437
วันทนา
ดีนิสสัย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
20
4910110443
วิกรม
ไชยพรม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
21
4910110455
วิศิษฏ์
บุญลึก
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
22
4910110467
ศรายุธ
แซ่ลิ่ม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
23
4910110474
ศักรินทร์
สมสุข
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
24
4910110479
ศิริพันธ์
หิรัญชาติ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
25
4910110484
ศุภชัย
ชุมคง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
26
4910110487
ศุภวัฒน์
สายนุ้ย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
27
4910110492
สถาพร
แก้วชูศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
28
4910110499
โชติกา
คงแก้วเคลื่อน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
29
4910110511
สากล
คำธร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
30
4910110512
สาธิต
ทองชิตเชื้อ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
31
4910110531
สุจิตรา
แสงศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
32
4910110537
สุณิสา
จรัสวิศรุต
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
33
4910110546
สุนารี
นวลสุวรรณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
34
4910110563
สุริยะ
คำยางจ้อง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
35
4910110569
สุวิตดา
ศรีสุวรรณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
36
4910110591
อนันต์
วงษ์ศรีแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
37
4910110598
อนุรักษ์
ทันใจ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
38
4910110599
อนุวัฒน์
มณีรัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
39
4910110600
อนุวัฒน์
ศรีวิเชียร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
40
4910110602
อนุสนธิ์
สังขนันท์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
41
4910110629
อาคม
สวนนิ่ม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
42
4910110630
อาณัติทร
ภักดีเจริญกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
43
4910110631
อาดาน
โต๊ะขวัญ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
44
4910110649
เอกชัย
ย้อยแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
45
4910210071
คฑาวุฒิ
บิลเส็ม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
46
4910510020
กุลธิดา
ดอหละ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
47
4910510280
สุชาดา
จงใจ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
48
4910710096
วิชุฎา
ไชยสุวรรณ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
49
5010110004
กนกวรรณ
บัวคีรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
50
5010110052
จรรยา
ชูรุ่ง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
51
5010110058
จัตุรัส
บัวขวัญกุลเดช
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
52
5010110068
จินดาภรณ์
เยาถัก
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
53
5010110077
จีรัณดา
เอียดแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
54
5010110084
จุรีพร
สงยัง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
55
5010110138
ญาฎา
เพ็ชรแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
56
5010110140
ฐาปนา
พัฒนพงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
57
5010110142
ฐิติมา
ตปนียะพงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
58
5010110164
ณัฐวุฒิ
เตบสัน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
59
5010110179
ทรงพล
เกิดแสงสุริยงค์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
60
5010110191
ทินกร
ศรีพันธวานุสรณ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
61
5010110226
ธาริตา
บุญเลิศ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
62
5010110235
ธีรภัทร
พงศ์ประยูร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
63
5010110303
ปริวัฒน์
รอดนวล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
64
5010110325
พงศกร
หยีมะเหรบ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
65
5010110394
มลฤดี
โมรา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
66
5010110419
รัชฎา
สหัสสาโรจน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
67
5010110453
วรรธนา
แก้วเนียม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
68
5010110472
วัชรพล
เบญมาตย์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
69
5010110496
วิษณุ
ไชยบุรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
70
5010110501
วีรพันธ์
ศรีสุวรรณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
71
5010110561
สัมฤทธิ์
คงคาชาติ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
72
5010110580
สุทธวิชญ์
เพชรหวน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
73
5010110623
เสรี
ศรีจันทร์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
74
5010110630
องอาจ
ภาชู
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
75
5010110641
อนุรุจน์
รักชุม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
76
5010110663
อัจฉรา
แสงจันทร์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
77
5010110667
อัครินทร์
หมาดทิ้ง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
78
5010110692
เอกรินทร์
จินพงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
79
5010110730
ทวีวัฒน์
ยินดีพายัพกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
80
5010110737
นัฐพงค์
เรืองทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
81
5010110743
ประกอบ
ยอดดี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
82
5010110774
อติเทพ
กั๋งเซ่ง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
83
5010110775
อภิรักษ์
ทอนชัย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
84
5010210053
คอมเสาะห์
สุหลงเส็น
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
85
5010210102
จุฑารัตน์
สิทธิชัย
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
86
5010210192
เทพิน
ทองแก้ว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
87
5010210229
นันทพร
นุมาศ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
88
5010210263
นูรฮายาตีย์
อุเซ็ง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
89
5010210343
พรสวรรค์
สุทธินนท์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
90
5010210358
พิทยา
หนูคงบัตร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
91
5010210462
เรวิกา
มีดวง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
92
5010210482
วรพัฒน์
สุวรรณไตร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
93
5010210498
วัชรพงษ์
มิตสุวรรณ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
94
5010210549
สนธยา
พุทธจันทร์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
95
5010210650
โสภา
จันทมาส
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
96
5010210684
อรปวีณ์
พันธุเวทย์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
97
5010210689
อรอุมา
ใหมพูล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
98
5010210717
กฤตพรต
สังข์สุข
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
99
5010410097
วันวิสา
สังข์ชู
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
100
5010410152
เกวลี
โสตถิโภคา
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
101
5010410194
สุชาธินี
ทองเนื้อนวล
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
102
5010510110
ทวีวัฒน์
พุทธิปัญญา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
103
5010510147
นาบีล่า
พิทักษ์คุมพล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
104
5010510271
วรรณา
บิลโหด
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
105
5010510390
อัจฉรา
จันทรวิศรุต
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
106
5010515055
นิสิต
บิลสัน
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
107
5010515115
อรุณรัตน์
มาลาสัน
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
108
5011010028
ณาฐวดี
พุทธวงค์
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
109
5011010034
ธวัลกร
วงศ์ผาคุณ
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
110
5011010067
พัลลภา
ปานซ้าย
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
111
5011010079
วัณณิตา
บุญเพ็ชร
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
112
5011010089
วิไลลักษณ์
แก้วรินทร์
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
113
5011010114
อัจฉรา
ตปนียะพงศ์
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
114
5011110204
สายใย
วารี
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม